Anton Sveinn 13/100 úr sekúndu frá því komast í undanúrslit á OL

Synti á 2,11.39, 13/100 frá því að komast í úrslit

Anton Sveinn McKee. Ljósmynd: Klasu Jürgen Ohk.

Anton Sveinn McKee varð 18. í undanrásum og rétt missti af því að synda í undanúrslitum í 200 m bringusundi á Ólympíuleikunum.

Anton Sveinn synti á 2.11,39 mín og var aðeins 13/100 frá því að komast í undanúrslit. Ólympíumethafinn Daniel Gyurta var 11/100 á undan Antoni Sveini en náði heldur ekki í undanúrslitin.

Röð Riðill Nafn Tími  
1 5 RUS
CHUPKOV Anton
2:07.93   qualified 
2 3 JPN
KOSEKI Yasuhiro
2:08.61 +0.68 qualified 
3 4 GBR
WILLIS Andrew
2:08.92 +0.99 qualified 
4 3 RUS
KHOMENKO Ilya
2:08.94 +1.01 qualified 
5 4 GER
KOCH Marco
2:08.98 +1.05 qualified 
6 4 KAZ
BALANDIN Dmitriy
2:09.00 +1.07 qualified 
7 5 USA
CORDES Kevin
2:09.30 +1.37 qualified 
8 4 JPN
WATANABE Ippei
2:09.63 +1.70 qualified 
9 3 CHN
MAO Feilian
2:09.80 +1.87 qualified 
10 5 USA
PRENOT Josh
2:09.91 +1.98 qualified 
11 4 FIN
MATTSSON Matti
2:10.09 +2.16 qualified 
12 3 SWE
PERSSON Erik
2:10.15 +2.22 qualified 
13 3 CHN
LI Xiang
2:10.17 +2.24 qualified 
14 4 VEN
CLAVERIE Carlos
2:10.35 +2.42 qualified 
15 5 GBR
BENSON Craig
2:11.19 +3.26 qualified 
16 5 ITA
PIZZINI Luca
2:11.26 +3.33 qualified 
17 3 HUN
GYURTA Daniel
2:11.28 +3.35  
18 5 ISL
MCKEE Anton
2:11.39 +3.46  
19 2 IRL
QUINN Nicholas
2:11.67 +3.74  
20 2 SUI
KAESER Yannick
2:11.77 +3.84  
21 2 LUX
CARNOL Laurent
2:11.94 +4.01  
22 4 LTU
TITENIS Giedrius
2:12.13 +4.20  
23 1 NZL
SNYDERS Glenn
2:12.47 +4.54  
24 5 CAN
BAUMANN Ashton
2:12.61 +4.68  
25 4 RSA
CROUS Jarred
2:12.64 +4.71  
26 3 RSA
VAN DER BURGH Cameron
2:12.67 +4.74  
27 3 GRE
SAMILIDIS Panagiotis
2:12.68 +4.75  
28 2 COL
MURILLO VALDES Jorge Mario
2:12.81 +4.88  
29 2 BRA
CERDEIRA Tales
2:12.83 +4.90  
30 1 HUN
HORVATH David
2:13.24 +5.31  
31 2 KOR
CHOI Kyuwoong
2:13.36 +5.43  
32 1 BEL
CAERTS Basten
2:13.44 +5.51  
33 1 EST
ALLIKVEE Martin
2:13.66 +5.73  
34 1 TPE
LEE Hsuan-Yen
2:14.84 +6.91  
35 2 GRE
KOULOURIS Dimitrios
2:14.86 +6.93  
36 5 BRA
SIMON Thiago
2:15.01 +7.08  
37 2 UKR
OSELEDETS Dmytro
2:15.19 +7.26  
38 1 KGZ
PETRASHOV Denis
2:16.57 +8.64  
39 1 IRI
NASIMI SHAD Arya
2:20.18 +12.25

Hér má sjá úrslitin.

 

Ummæli

Ummæli

Skilja eftir athugarsemd

Please enter your comment!
Please enter your name here